Trong khuôn khổ chương trình Những Ngày Văn hóa Việt Nam tại Thụy Điển năm 2019 (Viet Nam Cultural Day in Sweden 2019), tối ngày 19/9 (giờ Thụy Điển) tại Tòa thị chính thành phố Malmo, Bộ Văn hóa, Thể thao và Du lịch phối hợp với Học viện Âm nhạc Malmo, Đại học Lund (Thuỵ Điển) đã tổ chức Chương trình hòa nhạc cổ điển kỷ niệm 50 năm thiết lập quan hệ ngoại giao Việt Nam - Thụy Điển (1969-2019). Chương trình với sự tham gia biểu diễn của các nghệ sĩ Học viện Âm nhạc Quốc gia Việt Nam và các nghệ sĩ Học viện Âm nhạc Malmo.
![](/rs/Users/hoang/1909 VN-SW Concert 10.jpg)
![](/rs/Users/hoang/1909 VN-SW Concert 01.jpg)
![](/rs/Users/hoang/1909 VN-SW Concert 02.jpg)
![](/rs/Users/hoang/1909 VN-SW Concert 04.jpg)
![](/rs/Users/hoang/1909 VN-SW Concert 05.jpg)
![](/rs/Users/hoang/1909 VN-SW Concert 06.jpg)
![](/rs/Users/hoang/1909 VN-SW Concert 07.jpg)
![](/rs/Users/hoang/1909 VN-SW Concert 08.jpg)
![](/rs/Users/hoang/1909 VN-SW Concert 09.jpg)
Photo: Hải Vân