Ngày 12 tháng 12 năm 2018, Khoa Accordeon-Guitar-Organ (AGO) đã tổ chức hội thảo với tiêu đề “Nâng cao chất lượng đào tạo của Khoa Accordeon-Guitar-Organ trong giai đoạn hiện nay”. Tới dự hội thảo có PGS.TS. Lê Anh Tuấn - Giám đốc Học viện Âm nhạc Quốc gia Việt Nam, TS. Bùi Công Duy - Phó Giám đốc Học viện Âm nhạc Quốc gia Việt Nam, PGS.TS. Phạm Phương Hoa - Trưởng phòng Đào tạo, Quản lý khoa học và Hợp tác quốc tế, đại diện lãnh đạo các khoa thuộc Học viện, các giáo sư, nhà khoa học cùng các giảng viên, sinh viên của Khoa AGO.
![](/rs/Users/hoang/181212 AGO 01.jpg)
![](/rs/Users/hoang/181212 AGO 02.jpg)
![](/rs/Users/hoang/181212 AGO 03.jpg)
![](/rs/Users/hoang/181212 AGO 04.jpg)
![](/rs/Users/hoang/181212 AGO 05.jpg)
![](/rs/Users/hoang/181212 AGO 06.jpg)
![](/rs/Users/hoang/181212 AGO 07.jpg)
![](/rs/Users/hoang/181212 AGO 08.jpg)