Ngày 17/5/2023, Học viện Âm nhạc Quốc gia Việt Nam đã tổ chức toạ đàm khoa học "Học viện Âm nhạc Quốc gia Việt Nam hướng tới phát triển khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo trên nền tảng văn hoá Việt Nam" chào mừng ngày khoa học công nghệ Việt Nam 18/5/2023. Tới dự buổi toạ đàm có các Giáo sư, các nhà khoa học, các nhạc sĩ, nhà nghiên cứu âm nhạc, các cán bộ quản lý, giảng viên, các trưởng khoa chuyên ngành và đơn vị chức năng trong Học viện. GS.TS. Lê Anh Tuấn, Giám đốc Học viện chủ trì buổi toạ đàm.
Một số hình ảnh trong buổi toạ đàm:
![](/rs/Users/hoang/2023 KHCN00000.jpg)
![](/rs/Users/hoang/2023 KHCN00001.jpg)
![](/rs/Users/hoang/2023 KHCN00002.jpg)
![](/rs/Users/hoang/2023 KHCN00003.jpg)
![](/rs/Users/hoang/2023 KHCN00004.jpg)
![](/rs/Users/hoang/2023 KHCN00005.jpg)
![](/rs/Users/hoang/2023 KHCN00006.jpg)
![](/rs/Users/hoang/2023 KHCN00007.jpg)
![](https://www.vnam.edu.vn/vnamresource/Users/hoang/2023%20KHCN00009.JPG)
![](/rs/Users/hoang/2023 KHCN00008.jpg)
Ảnh: Hồ Thị Hồng Dung